ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-06-15 23:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
เวลาประมาน 23.05 น รถเมล์ปรับอากาศ สาย511 ไม่จอดรับ ผดส. ตรงป้ายตรงข้ามเซ็นทรัล แอมบาสซี่ วิ่งตรงไปปิ่นเกล้า. ผดส. โบกแล้ว ไม่จอดรับ ทั้งที่ในรถก็ไม่เต็ม. ขอให้คนขับเห็นใจคนรอรถบ้าง ดึกแล้ว. ไม่ใช่ว่าไม่เห็นนะคะ คนขับยังหันมามองที่ป้ายด้วยซ้ำ แต่กลับไม่จอด เป็นแบบนี้ บ่อยมาก ครั้งนี้โดน 2วันติด รบกวนขอความกรุณาปรานีต่อคนที่ขึ้นรถเมล์ด้วยเถอะคะ อยากกลับบ้านเหมือนคนขับนั้นแหละ