รถเมล์สาย 73 73ก แล้วก็ 514 ไม่ยอมจอดรับผู้โดยสารแต่ขับออกเลนขวาเลย
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-06-11 10:30
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คือรอรถเมล์นานมากตั้งแต่ 10 โมงคือก็มีรถที่จะไปจุดหมายผ่านหลายคันมากแต่ไม่ยอมเข้ามาจอดรับที่ป้ายออกเลนขวาหมดคือเข้าใจนะครับว่ารถติดแต่ก็มีผู้โดยสารหลายที่คนเค้ารอขึ้นรถเพื่อที่จะไปทำงานแต่กลับต้องมาเจอปัญหาอะไรแบบนี้คือถ้าจะไม่มาจอดรับก็เลิกขับเถอะครัย