ร้องเรียนรถเมล์สาย6
Submitted by Anonymous on Mon, 2019-06-10 05:24
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
9มิถุนา เวลาประมาณ13:00 รถเมล์สาย6ทะเบียน15-3645ขับรถผ่าไฟแดงหน้าวัดราษฎร์บูรณะจะชนเด็ก เสร็จแล้วก็ขับปาดคนอื่นไปมา เป็นอันตรายกับผู้ใช้รถใช้ถนน จัดการให้ด้วยนะครับ