รถโดยสารไปไม่ถึงที่หมาย
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-06-07 20:45
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถโดยสารปล่อยให้ผู้โดยสารลง กลางทาง โดยบอกว่าจะนำรถเข้าอู่ ทำให้เสียเวลาเป็นอย่างมาก
อยากให้แก้ไข และตำหนิ
2-80180 สาย 26 มีนบุรี- อนุสาวรีย์ชัย