514 ทะเบียน 16-1861 ขับไม่สุภาพครับ
Submitted by Anonymous on Mon, 2019-05-20 07:37
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
514 ทะเบียน 16-1861 จากถนนราชปรารภมุ่งหน้าไปบิ๊กซีราชดำริ
บริเวณถนนใต้ airport link มักกะสัน
รถเมล์คันนี้ขับอยู่เลนซ้าย แล้วปาดหน้ารถผมเบียดเข้าเลนขวาครับ
อยากรบกวน ขสมก อบรมคนขับด้วยครับ