141 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-04-19 15:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
141 ไปจุฬาลงกรณ์ ขับผ่านหน้าป้ายวัดบางปะกอกตอน15.30น. เราลงไปโบกให้จอดบนถนนตรงหน้าคนขับเลยค่ะ เค้าก็ไม่จอด ขับผ่านไปเลย คนขับเหมือนทอมค่ะ จำเลขทะเบียนไม่ได้