สาย 20 ไม่มีรถให้บริการหรอค่ะ
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-04-11 17:20
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 11 เมษายน 2562 เวลา 16.30 คอยรถเมล์ที่ป้ายรถต้นสายท่าน้ำเจดีย์ เปนชั่วโมง มีรถวิ่งมาวนกลับเข้าอู่ 2 คัน ไม่รับคนขึ้น แล้วก้อไม่ทีรถมา ช่วงเวลาเย็นๆแบบนี้ไม่มีรถให้บริการหรอค่ะ จะได้ใช้เส้นทางอื่น รอรถ เปนชั่วโมง รถมาก้อไม่รับ ไม่มีดารแจ้งอะไรทั้งปล่อยคนรอยืนตากแดดไปสิค่ะ แย่มาก