ร้องเรียน
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-04-10 07:54
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา6.30น. ป้ายกฤษดานคร หน้าสถานีรถไฟฟ้า สามแยกบางใหญ่ รถเมล์สาย134 ขับมาด้วยความเร็ว และหยุดจอดไม่ตรงป้ายรถประจำทาง มีผู้โดยสารวิ่งไปขึ้นรถ แต่เขาขับออกไปเลย โดยไม่รอรับ
แล้วจะหยุดจอดทำไมครับ ให้คนวิ่งไปหา แล้วออกรถไปนี่ คือไร....??
บริการแย่นะครับแบบนี้ ไม่สมควรที่จะมาขึ้นค่าโดยสารเลยครับ