ทิ้งระยะรถนานเกินไป(168)
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-04-09 10:05
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้รอรถตั้งแต่8.30 จนสิบโมงณเวลานี้ก็ไม่มีสักคน ทั้งขสมกมีคันเดียวหรอคะสายมีนอนุ เสียเวลามากต้องมาเจออะไรที่ไม่แน่นอนแบบนี้ทุกๆวัน