รถประจำทางสาย 191 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-04-06 16:04
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
หมายเลขรถตาม GPS 12-5040(8-80471)[191] เวลาประมาณ 15.50 น. ไม่จอดรับผู้โดยสารบริเวณมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ประตูวิภาวดีฝั่งขาเข้า