รถเมล์ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-04-04 07:30
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้เวลาประมาณ 07.20 น.รอรถเมล์อยุ่ที่ป้ายหน้าร้านอาหารใบไม้ร่าเริงสุขุมวิทตรงข้ามซอยสุขุมวิท16 มุ่งหน้าไปถนนอโศก รถเมล์สาย 185 เลขทะเบียน ll-9558 กรุงเทพฯ ไม่จอดรับผู้โดยสาร ทั้งที่ผู้โดยสารโบกรถให้เห็นในระยะไม่ใกล้ไม่ไกล คนขับมองเห็น แต่ไม่ยอมจอด ขณะที่บนรถก็มีผู้โดยสารอยู่บ้าง แต่น้อย(เพราะไม่จอดรับ) ไม่ใช่รถเฉพาะกิจ