543ก. หายไ,ปไหน?
Submitted by Anonymous on Mon, 2019-04-01 11:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ยืารอรถ 543ก มา1ชั่วโมงละ ยังไม่โผล่มาสักคน การจราจรก็ไม่ติดขัด ใช้แอปViabusตรวจสอบพบว่ามี543ก จอดอยู่บานเลย
พอรถจะออกจากอู่ปปรรากฎว่าไปวิ่งเส้นทาง 543 เดือดร้อนนะครับ แก้ไขด่วน หลายครั้งมากแล้ว วิ่งสมทบ วิ่งไปวัด เดือดร้อนมากกกก