141 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-03-15 12:12
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เมื่อวันที่ 15 มีนาคม 2562 เวลา 12.05 สาย 141 (สีน้ำเงินไปจุฬา มาต่อจากรถเสริม) ไม่จอดรับผู้โดยสารตรงซอยสุขสวัสดิ์ 23 ทั้งที่กวักมือเรียกแล้ว จำหมายเลขรถไม่ได้ แต่น่าจะสามารถตรวจสอบจากช่วงเวลาได้