รถเมล์สาย127ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2015-01-30 19:30
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา17.10 น.รถรถเมย์สาย127แอร์ ทะเบียน 155277 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่สายใต้ใหม่ ทั้งๆที่รถก็ยังว่างอีกทั้งมีคนโบกและรอขึ้นอยู่ประมาณ3คน จึงร้องเรียนเพื่อให้ทราบและปรับปรุงต่อไป