ไม่รับผู้โดยสารที่ป้ายรถเมลล์
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-01-16 06:29
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 16/1/62 เวลา 06.20 รถเมลล์สาย 179 ป้ายน้ำเงินไม่ยอมจอดรถรับผู้โดยสารที่ป้ายรถเมลล์ฟอร์จูน ขับรถเร็วมาก จึงขอให้จอดรับผู้โดยส่รทุกป้ายด้วย หรืออย่าวน้อยความชลอความเร็วบ้างค่ะ ทำให้เสียเวลารอและเดินทาง นั่งดมควันพิษไป ขอบคุณค่ะ
ได้ขึ้นอีกคัน 06.30 น