จอดไม่ตรงป้าย
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-01-11 19:31
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 168 คันใหม่สีฟ้า จอดรถไม่ตรงป้ายรถ บอกผู้โดยสารว่าระวังรถซ้าย คือแล้วไล่ผู้โดยสายลงได้หรอคะ ????
คือมันยังไม่ถึงป้ายเลย ??? เดินโคตรจะไกล เข้าใจนะว่ารถติดแต่ทำแบบนี้คือถูกหรอ ??? ควรทำยังไงพูด
เดี๋ยวขอตามล่าหาชื่อคนขับก่อนนะ จำหน้าได้แม่น อีกอย่างคือขับรถก็รีบ ไม่รู้ว่าให้มาขับรถให้บริการผู้โดยสารได้ยังไง ?