ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-12-25 14:09
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เมื่อวันที่24/12/61 เวลา12.15น. รถปรับอากาศสาย37สีเหลือง เลขข้างรถ45064 เหตุเกิดบริเวณป้ายหยุดรถตรงข้าม การประปาแม้นศรี ชะลอรถแต่ไม่เปิดประตูรถรับ และออกรถไปโดยไม่ทราบเหตุผล