138 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-11-25 10:19
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
โบกรถเมล์สาย 138 สีฟ้า บริเวณท่าน้ำพระประแดงแต่รถไม่จอดรับค่ะ เข้าใจว่าบริเวณทางโค้งจอดแล้วตำรวจอาจจะจับ แต่ว่านี่เดินตามรับมาไกลมากและเลยจากบริเวณนั้นมาไกลมากแล้วก็ยังไม่จอดรับ ถ้าจะจอดตรงไหนก็บอกให้ชัดเจนด้วยนะคะ