ถนนอุดมสุขทำใมไม่มีรถเมล์หรือรถร่วมบริการครับ
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-11-02 15:29
ประเภท:
ข้อคิดเห็นและชมเชยบริการ
จากสามแยกตลาดอุดมสุขไปถึงแยกศรีอุดมเรื่อยไปจนถึงประเวศไม่มีรถเมล์บริการเลยหรือครับ เห็นมีแต่รถตู้นานๆจะมาที อยากให้ขสมก.ลองทบทวนพิจารณาหารถเมล์เพิ่มสายรถเมล์บริการด้วยครับ