พนักงานรับประทานอาหารเช้าบนรถ
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-07-23 07:16
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 23/7/61 รถทะเบียน 6-56025 สาย ปอ.79 / 13-1460
เวลาขึ้นรถ 6.45 น. โดยประมาณ
ผู้หญิงขับใส่ mask กระเป๋ารถผู้หญิงผมยาว
ฝากเรื่องร้องเรียน มารยาทในการทำงานค่ะของกระเป๋ารถ .. มีการรับประทานอาหารเช้าบนรถ ระหว่างปฎิบัติหน้าที่ซี่งไม่เหมาะสมกับการทำงาน ก่อนจะปฎิบัติหน้าที่ ทำไมไม่จัดการธุระตัวเองให้เรียบร้อย รบกวนช่วยตักเตือนเรื่องนี้ด้วย เพราะดูแล้วไม่เหมาะสมต่อการปฎิบัติหน้าที่ และทำให้บนรถมีกลิ่นอาหาร รบกวนผู้โดยสารท่านอื่นๆ