510 อีกแล้ว โบกไม่จอดตลอด
Submitted by Anonymous on Thu, 2018-07-19 12:58
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ไม่จอดรับเหมือนเดิมครับ ทางโล่งๆเห็นว่าโบกแน่นอน สงสัยสายตาไม่ดีมั้งครับ ขสมก. ต้องพิจารณาหน่อยเอาคนแบบนี้มาขับรถได้ไง ไม่มีใจบริการก็ไม่ต้องมาขับพาเดือดร้อนองค์กร ร้องเรียนกี่ทีก็เหมือนเดิม แค่เหยียบเบรกมันยากรึไง
สาย 510 ขาเข้า หมายเลขรถ 145003 เวลา 12.4X น. ป้ายรถตรงข้ามซอยรัตนะ