ปอ 510 วิ่งตัดเส้นทาง ไม่เข้ามารับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2018-07-13 14:53
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ปอ 510 วิ่งลัดเส้นทาง ไม่ยอมขับตามเส้นทางมารับผู้โดยสาร
ทีอยู่ตามป้ายภายในมหาวิทยาลัย รถเที่ยว 14.40 น
หมายเลขรถ 12-5554 (1-44161)