รถสาย53 ขาดระยะบ่อยมาก
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-06-12 18:10
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย53 ที่วิ่งจากเทเวศไปหัวลำโพงช่วงเย็น4-6 โมงขาดระยะบ่อยมากค่ะ และเป็นมานานแล้วทำไมแก้ไขไม่ได้คะ และผู้โดยสารบางคนสกปรกมากๆๆ เหมือนไม่ได้อาบน้ำมาเป็นเดือน ควรมีการคัดกรองผู้โดยสารที่จะใช้รถร่วมกับผู้อื่นด้วยค่ะ