ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Mon, 2018-06-04 13:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย 24(11-9245) (8-50342) จากแยกสุทธิสารมุ่งหน้าไปอนุเสาวรีฯ ไม่จอดรับ(ด้วยความจงใจ ออกรถเลนขวา)
เหตุการณ์วันที่ 4 มิย เวลาประมาณ 13.30น