ร้องเรียนรถเมล์
Submitted by Anonymous on Thu, 2018-05-31 12:19
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 31 พฤษภาคม 2561 เวลา 11.56 นาฬิกา รถขนส่งมวลชนสาธารณะสายบริการที่ 76 ทะเบียนรถเลขที่ 15-3744 กรุงเทพมหานคร
ผู้ขับขี่รถบริการสาธารณะข้างต้นประมาทเปลี่ยนเส้นทางเดินรถโดยกะทันหันและไม่เปิดไฟบอกทาง เบียดแซงรถของผู้ร้องเรียน บริเวณทางขึ้นสะพานตากสิน
จึงขอร้องเรียนผู้ขับขี่รถ ในวันและเวลาดังกล่าวเพื่อให้ดำเนินการลงโทษทางวินัยต่อไป มิให้ขับขี่ในลักษณะที่เป็นอันตรายต่อผู้ใช้ทางสาธารณะร่วมกัน
อนึ่ง หากประสงค์ต้องการภาพถ่ายหรือภาพเคลื่อนไหว โปรดแจ้งตามอีเมล์ที่ได้ระบุไว้
กรุณาดำเนินการลงโทษโดยด่วน