สาย 122
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-05-27 15:13
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 122 เบอร์ 41 ทะเบียน 11 8096 กท โดยวันที่ 26/05/61 เวลาประมาณ 20.00 น. ได้ขึ้นรถโดยสารคันดั่งกล่าวจากแยกลาดพร้าว-รัชดา เพื่อเดินทางไปยังรามคำแหง แต่เมื่อมาถึงเดอะมอลบางกะปิ ทางกะเป๋ารถได้แจ้งกับผู้โดยสารซึ่งอยุ่บนรถว่าหมดระยะทำให้ผู้โดยสารลงจากรถคันดั่งกล่าวหมด และต่อมาทางกะเป๋าได้แจ้งผู้โดยสารซึ่งรอรถโดยสารตรงป้ายรถเมล์แอปปี้แลนด์ว่าปลายทางรามคำแหงได้มีผู้โดยสารขึ้นเค็มคันรถซึ่งเหตุการณ์นี้การหมดระยะเหมาะสมหรือไม่รบกวนตรวจสอบด้วยครับ