รถเมล์สาย 168
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-05-23 11:56
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 168 ไม่จอดรับผู้โดยสารป้ายที่ดอนมีนบุรีตีรถออกขวา บางคับแอบหลังรถเมล์คันอื่นแล้วตีออกขวา ช่วงเวลา11.00-13.00 น.
ถ้ามีป้ายแล้วไม่จอดรับ ก็ยกเลิกป้ายมันไปเลย ไม่ต้องมีแล้วก็ได้นะคะ