รถเมล์สาย57ไม่จอดป้ายรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2018-04-24 14:44
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย57ไม่จอดป้าย ตรงหน้าโรงเรียน ใกล้ๆกับตลาดนครหลวง เป็นแบบนี้ประจำ ชอบตีเลนขวา คนจะใช้บริการก็ไม่จอด ถ้าไม่จอด ก็ไม่ต้องขับไหม 21-192