178 ยุติบริการ?
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-04-22 14:04
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
อยากทราบว่ารถสาย 178 จากแยกเกษตร ไปรามคำแหง ถูกยกเลิกไปแล้วหรือครับ ผมรอรถเกือบ 2 ชั่วโมง รถก็ยังไม่มา เป็นแบบนี้มา 2-3 วันแล้ว
ในฐานะที่เป็นนิสิตมหาวิทยาลัยแถวนี้ ได้รับผลกระทบจากตรงนี้อย่างมาก อยากให้ ขส.มก. ประชาสัมพันธ์เรื่องเวลาเดินรถ และเข้มงวดกับการเดินรถสักนิดนะครับ
เพราะบางคันเท่าที่ทราบวิ่งเฉพาะเกษตรนวมินทร์ ด้วยเกตุนี้หรือไม่ถึวไม่เดินรถสายเดิม โปรดทราบว่าประชาชนคนอื่นๆก็เดือดร้อน ยิ่งอากาศร้อนๆแบบนี้อยู่ด้วย
ขอความเห็นใจจากท่านสักนิดนะครับ