สาย95ไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Sat, 2018-03-03 21:13
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ควรอบรมใหม่ทั้งชุดนะคะสาย95
ไม่จอดป้ายบ่อยมาก. หลายครั้งและหลายคัน
รถก็รอนานอยู่แล้วค่ะ. เป็นคนขับควรรู้จักป้ายรถเมลล์ทุกป้ายที่ตัวเองวิ่ง
ไม่ใช้ชิดเลนขวา วิ่ง ไม่ชลอเลย.
แล้วคนที่รอป้ายรอบ3-4ทุ่ม. บางทีมันเป็นคันสุดท้ายแล้วที่ป่าน
สุดท้ายก็ต้องมาเสียเงินขึ้นรถเมลล์
รบกวนประบปรุงแก้ไขด้วยค่ะ. ประขาชนที่ใช้บริการเดือดร้อน
เรื่องแค่นี้ยังพัฒนาปรับปรุงไม่ได้ ประเทศคงไม่เจริญหรอกค่ะ
วันๆนึงคนร้องเรียนตั้งเท่าไหร่. นี่แค่สายเดียวด้วยซ้ำ.