สาย 179 วันนี้เวลา 11:30 หน้าสถานีตำรวจสุทธิสาร ไม่จอดรับเนื่องจากมีรถสายอื่นจอดคิวรับผู้โดยสาร จึงแซงออกแล้วไม่จอด
Submitted by Anonymous on Thu, 2018-01-18 11:37
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผมรอที่ป้ายถูกต้อง แต่รถไม่จอด เพราะอยากแซง ไม่มีความอดทนเลย รอนานมากแล้วยังเจอแบบนี้อีก อย่าบอกว่าให้แจ้งทะเบียนรถนะครับ เนื่องจากมองไม่ทัน รถเมล์ที่จอดตรงป้ายบังสนิท