ทำไมรถสาย136ถึงมีแต่รถสริมวิ่ง
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-01-17 09:05
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เรียนนายท่าและผู้มีอำนาจ ทราบ
อยากจะได้รับยาท่านทั้งหลายว่า
ในวันธรรมดาและเสาอาทิตย์ เส้นทางคลองเคยหมอชิต สาย136 ทำไมจึงมีแต่รถเสริม
ผู้โดยสารต้องรถสายหลักที่จะไปบีทีเอสหรือหมอชิตเป็นเวลานาน อย่างต่ำหนึ่งชั่วโมง
ที่นี่กรุงเทพหรือหลังเขาค่ะท่น ถเารถไม่พอหรือมีน้อยต้แงเพิ่มสายหรือปริมาณไหม
แล้วที่มีรถเสริมนี่ เพื่อความสะดวกของประชาชน หรือม่ไว้เพื่อ
เพื่ออะไร จึงเรียนมาเพื่อทราบและหวังอย่างยิ่ง
ท่นผู้มีอำนาจจะใช้อำนาจขอท่นในการปรับปรุงบริการ
ให้ดีขึ้น กราบขอบพระคุณ