กดกริ่งแล้วไม่จอด
Submitted by Anonymous on Sat, 2017-12-23 13:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 156 หมายเลขข้างรถ 80283 พบเวลาประมาณ 13:40น. คนขับไม่ทราบชื่อ กดกริ่งแล้วไม่จอด จนเลยป้ายมาสักระยะ ต้องกดกริ่งอีกครั้ง แล้วบอกให้จอด กรุณาอบรมพนักงานในปกครองของท่าน ให้ใส่ใจงานบริการมากยิ่งขึ้นกว่านี้ ขอบคุณครับ