รถเมล์วิ่งไม่ครบเส้นทาง
Submitted by Anonymous on Sun, 2017-11-12 16:02
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผมแนะนำให้เปลี่ยนชื่อสายรถเมล์เลยดีกว่าไหมครับ ถ้าจะมีสายเดียวกันแล้ววิ่งไม่ครบเส้นทาง
วันนี้เวลา15.00-16.00 ผมรอรถเมล์สาย48 มีผ่านมา 3 คัน มี 2 คันคือคัน48-20 คันนี้นี่ขึ้นไปถึงละค่อยบอกว่าไม่ไป
ส่วน 48-10 มีป้ายเล็กๆบอกว่าไปถึงแค่อโศก
อีกคันเป็นปอ.ไม่จอดรับผู้โดยสารไม่รู้จะรีบไปไหน ของปอนี้ผมอ่านไม่ทันคับว่าเลขอะไร ไม่งั้นผมแจ้งละ
รบกวนช่วยปรับปรุง หรือถ้ามันขาดทุนมากๆวิ่งไม่ไหวจริงๆ ก็เปลี่ยนชืาอสายเหอะคับ เพื่อป้องกันความสับสน