แจ้ง 145 ปอ ขับรถแย่มาก
Submitted by Anonymous on Sun, 2017-10-22 11:20
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เส้นศรีนครินทร์ ฝั่ง สมุทรปราการ ขับรถเร็วมาก วิ่งซ้ายที่ขวาที่. ขับค่อมแลน บีบแตรไล่รถประชาชนหมด
เหตุเกิด วันอาทิต ที่ 22-10-17 เวลาประมาณ11:00น รบกวนผู้ที่เกี่ยวข้องจัดการ อบรมพนังงานขับและ ทำโทษ ด้วยครับ
ก่อนที่จะเกิดเหตุร้ายแรงไปมากกว่านี้ หรือต้องการลงโซเชียว ก้อได้ครับผมมีคลิป อยู่