รอนานจนลูกโตล่ะ
Submitted by Anonymous on Sun, 2017-09-24 14:05
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ (อาทิตย์ที่24กันยา60) รอรถ206 ตั้งแต่11.45ถึง14.00 ไม่มาสักคัน คือจากแยกศรีอุดม จะไปฟอร์จูน
และเป็นแบบนี้เกือบทุกอาทิตย์ เพราะเมื่อก่อนก็เจอเหตุการ์ณแบบนี้ เคยสอบถามพนักงานว่าทำไมมาช้า
พนักงานตอบว่า "พักกินข้าว ดีนะที่ออกมาก่อน กำลังจะไปซื้อขนมหวานกิน พอดีเค้าบอกมีรถเสียคันนึง"
แบบนี้ไม่เกี่ยวกับรถน้อยนะ อย่าอ้างว่ารถน้อย และรอจัดซื้อเลย แม่งฟังไม่ขึ้นนะ