203 ไม่วน ประดับดาว
Submitted by Anonymous on Thu, 2017-09-21 20:09
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถประจำทาง สาย 203 ลักไก่เข้าซอยท่าอิฐไม่เข้าประดับดาว
ไล่ ผู้โดยสารลงที่ป้ายแยกไทรม้า เวลา ที่ป้าย 20:05
คือ ณ ตอนนี้เลย ปกติเจอแต่รถร่วมไม่ไปประดับดาว นี้รถ ขสมก เลย จำเลขข้างรถไม่ทันครับ