สาย178
Submitted by Anonymous on Sun, 2017-09-17 13:18
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย178มีรถด่วนป้ายเหลืองไม่เข้านวลจันทร์
ผมมองว่ามันไม่มีความจำเป็นเลย ผู้โดยสารน้อยมาก
อีกทั้งโดยปกติแล้วรถด่วนควรจัดในวันธรรมดา
วันนี้เป็นวันอาทิตย์ รถควรวิ่งตามทางปกตินะครับ
อีกทั้งยังทำให้คนในซอยนวลจันทร์รอรถนานมากขึ้นกว่าเดิมไปอีก
หากไม่ได้รับการแก้ไข ผมอาจจะโทรไปร้องเรียนกับกรมขนส่งทางบก
เพราะเส้นทางที่คุณวิ่งมันน่าจะไม่มีสัมปทานวิ่งแบบนั้น
ลักษณะที่คุณทำมันคล้ายๆกับสาย 95ข นะครับ
วาดเส้นทางกันขึ้นมาเอง รบกวนตรวจสอบด้วย