รถเมล์วิ่งเร็วไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Wed, 2017-09-13 12:59
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ช่วงเวลา 21.30-22.00 น. บริเวณป้ายรถเมล์สโมสรทหารบก ถนนวิภาวดี รถเมล์สาย 107 และ 129 วิ่งเลนขวาสุดเร็วมาก ไม่จอดรับผู้โดยสาร อยากให้กำชับให้จอดรับด้วย เพราะช่วงกลางคืนเลิกงานต้องรอรถนาน บางครั้งรอเกือบครึ่งชั่วโมง พอรถเมล์มาแล้วกลับไม่จอดรับอีก