R41 แฮบปี้แลนด์ -ถนนตก ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Mon, 2017-09-04 20:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถ R41 แฮบปี้แลนด์ - ถนนตก ไม่จอดรับผู้โดยสาร ช่วงเวลา 2ทุ่ม ของวันที่ 4 /09/2016 ผมโบกแถว ถ.จันทน์ สะพาน2 โดยใช้ไฟมือถือช่วยก็ไม่จอด ตรงที่ผมยืนก็ไม่ได้มืดอะไร อยากให้พัฒนาเหมือนตปท. ไหนๆ เปลี่ยนให้เหมือน ตปท. ในการจดจำ และเส้นทางการเดินรถ แต่แก้ปัญหาเรื่องไม่จอดรับผู้โดยสาร เพราะไม่มีความหมายอะไรเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ปรับปรุงเรื่องบริการ ขอบคุณครับ