ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2017-09-03 07:56
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 3/9/2560 เวลา 7.30 รถสาย 543 (เขียวไม่ใช่ยูโร)หมายเลขหลังรถ 1-3085 ไม่จอดรับผู้โดยสารขับรถอยู่เลนขวาสุดด้วยความเร็วจึงไม่สามรถเข้าซ้ายรับผู้โดยสารที่รออยู่ป้ายทางซ้ายได้