ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Wed, 2016-08-24 17:28
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย 102 พนักงานขับรถ ส่งผู้โดยสาร ป้ายก่อนหน้า แล้วขับออกเลน 2 ออกไม่รับผู้โดยสาร ติดกัน 2 คัน ทั้งๆที่รถว่าง ตรง 5 แยก ณ ระนอง ด้วยสาเหตุรถติด เป็นมาหลายครั้ง สังเกตุว่าจะเกิดแบบนี้ เมื่อขับไล่กันมาทั้ง 2 คัน เวลา 17:15 น
อยากให้เห็นใจ ผู้โดยสารรอรถเพื่อเดินทาง รอมากว่า 40 นาที กว่าจะมา มาแล้ว ขับเลยไม่รับ
ขอบคุณ