สาย511 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2016-04-22 06:57
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 22/04/59 เวลา 06:45น. รถเมล์สาย511 หมายเลขข้างรถ 3-45084
ขับรถมาด้วยความเร็วในเลนกลาง ตรงช่วงหน้า central embassy
ดิฉันรอโดยสารเมิ่อเห็นรถผ่านสี่แยกก่อนหน้ามาจึงออกไปโบก รถจึงเข้าเลนซ้ายรับผู้โดยสารไม่ทัน
จึงร้องเรียนมาเพื่อปรับปรุงการให้บริการแก่ผู้โดยสารทุกท่านต่อไปค่ะ