รถร่วมสีส้มสาย 42-4, 42-39
Submitted by Anonymous on Wed, 2018-03-07 13:33
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
จอดริมถนนทำเป็นอู่พักรถ จอดกีดขวางบังหน้าร้านค้าเป็นประจำเกือบทุกวัน และกระเป๋ารถเมล์สูบบุหรี่ ทิ้งก้นบุหรี่ลงพื้นถนน และกวาดขยะในรถ ทิ้งลงพื้นถนนด้วยค่ะ แย่มาก