รถสาย24ขาดช่วงไปชม.กว่า
Submitted by Anonymous on Sun, 2018-02-11 20:20
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ยืนรอรถ สาย24 ที่ป้ายหน้าม.ธุรกิจฯ ตั้งแต่เวลา 18.20 จนถึง 20.00 น. ไม่มีผ่านมาซักคัน มีแต่รถเข้าอู่
ยืนรอกันอยู่นาน หลายคนก็ทนรอไม่ไหวต้องขึ้นสายอื่น ไม่ก็taxi ผมก็รอจนต้องไปต่อรถที่เดอะมอลงาม