รอรถ 141 มา 1 ชม. ไม่มีรถมา
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-11-07 20:10
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ทำงานเเถว ถ. วิทยุค่ะ เเล้วต้องมารอรถ 141 กลับบ้านทุกวัน ที่สวนลุม
เเต่สิ่งที่ต้องเจอทุกวันคือ นานเป็น ชม ค่ะ กว่ารถจะมา 1 คัน เเล้วเเต่ละคัน รถเต็มตลอด // เเละจำนวนคนที่รอก็เยอะมากเช่นกัน
- โปรดชี้เเจ้งกลับมาทาง Email
1.เหตุผลที่รถมาช้า
2. เวลาที่รถออก (ออกทุกๆกี่นาที หรือ กี่ชม)
-ข้อเสนอเเนะ
1.ควรมีแอพพลิเคชันที่สามารถเชครถเมล์ได้ ว่าตอนนี้ถึงจุดไหนเเล้วค่ะ