คนขับรถเมล์สูบบุหรี่ขณะขับรถ สาย 146
Submitted by Anonymous on Sat, 2017-11-04 14:10
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คนขับรถเมล์ สาย 146 สูบบุหรี่ขณะขับรถ ซึ่งกลิ่นเหม็นไปทั่วคันรถ ในสภาพอากาศที่ร้อนจัด
ทะเบียน 11-6847
เลขข้างรถ 146-4
เวลา 14:06 ณ ถนนบรมราชชนนี