คนขับรถสาย 110 สูบบุหรี่ขณะขับรถค่ะ
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-09-12 19:18
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รถเมล์สาย 110 เลขข้างรถ 110-12 สูบบุหรี่ขณะขับรถ รอบจากท่าเทเวศร์ไปสะพานพระราม 7 เวลา 19.12 น. ในวันที่ 12 ก.ย.60 สูบบุหรี่บนรถประจำทางเป็นเรื่องผิดกฎหมายนะคะ ช่วยตักเตือนด้วยค่ะ