สาย18คันสีแดง วันนี้เวลา8.55 ไม่รอจอดตรงอนุเสาวรีย์เลย จะเดินไปขึ้น ก็ไปแล้ว จอดไม่กี่วิ
Submitted by Anonymous on Mon, 2017-09-04 09:00
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
สาย18คันสีแดง วันนี้เวลา8.55 ไม่รอจอดตรงอนุเสาวรีย์เลย จะเดินไปขึ้น ก็ไปแล้ว จอดไม่กี่วิ
ต้องเสียเวลารอใหม่ กว่าจะมาก็นาน