รถเมล์รับผู้โดยสารจอดตรงป้าย
Submitted by Anonymous on Mon, 2017-08-21 08:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
แยกโพธิ์สามต้น
วันนี้เวลา 8.00 น. ได้ยืนรอรถสาย 40 ซึ่งก็มาตามนัดเป็นรถปรับอากาศสีเหลืองจำหมายเลขทะเบียนไม่ได้ 8.00 น. ปรากฎว่าจอดรับผดส.นอกป้าย(ตรงแยกโพธิสามต้น) กระผมยืนรอที่ป้ายอย่างถูกต้อง กับไปจอด ต้องรอคันต่อไป ทำให้ต้องไปทำงานสายโดนหักเงิน
1.ขอให้เจ้าหน้าที่มาดูแลผู้โดยสายให้รอรถที่ป้ายรถเมล์
2.ขอให้กวดขันการจอดรถให้ตรงจุด
ขอบคุณครับ